Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 Onboard |
DDR4 3200MHz |
|
| Số khe ram | Số khe ram Còn trống 1 khe RAM DDR4, nâng cấp tối đa 8GB |
2 khe RAM nâng cấp tối đa 32GB |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
512GB M.2 PCIE G3X2 1x khe M.2 SSD trống |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tỉ lệ 16:10 Thời gian phản hồi 0.2ms Độ sáng tối đa 600nits HDR Độ phủ màu 100% DCI-P3 HDR True Black 600 1 tỷ màu SGS Eye Care Display |
Độ sáng tối đa 250nits Độ phủ màu 45% NTSC, 62.5% sRGB Màn hình chống lóa |
|
| Pin | Pin 50WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
48WHrs, 3-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2880 x 1800 pixels |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 5 7530U (6 lõi / 12 luồng, 16MB cache, up to 4.3 GHz max boost) |
Intel Core i5-11400H (12MB Cache, up to 4.6GHz, 6 lõi / 12 luồng) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C (Sạc) 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in |
1x Cổng RJ45 LAN 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x Thunderbolt 4 support DisplayPort 1x HDMI 2.0b 1x Jack cắm tai nghe 3.5mm |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!