Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon™ Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 8GB onboard, 1 khe cắm tối đa 16GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 16:9, Anti-glare display, NTSC: 45%, 200nits |
|
|
| Pin | Pin 3-cell, 42WHrs |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen™ 7-4700U |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2x Type-C USB3.2 Gen1 2x Type-A USB3.2 Gen11x DDR4 SO-DIMM slot 1x USB3.1 Type A (Gen1) 1x USB3.1 Type C (Gen 1) 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!