Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon™ Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 4GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 ( On board +1 khe ), tối đa 12GB |
DDR4 2666 MHz |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 |
256GB M.2 PCIe NVMe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 250nits Glare 45% NTSC LED Backlit Touch screen |
Tấm nền Led |
|
| Pin | Pin 3Cell 42WHrs |
3 Cell, 41 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen™ R3-4300U Processor, 2.70GHz up to 3.70GHz, 4 nhân 4 luồng, 4MB Cache |
Intel Core i5-1135G7 (8 MB cache, 4 nhân, 8 luồng, xung nhịp tốt đa 4.20 GHz Turbo) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x USB 2.0 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 1 x HDMI 1.4, 1 x DC-in, 1 x Micro SD card reader, 1 x Headphone-out & Audio-in Combo Jack |
1 USB 2.0 1 Audio jack 1 HDMI 1.4 HDMI (Hỗ trợ xuất ảnh Full HD) 2 USB 3.2 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!