Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB DDR4 Onboard + 8GB DDR4 SO-DIMM |
DDR4 3200MHz, 2 khe, hỗ trợ tối đa 64GB |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
512GB SSD M.2 PCIE (1 khe 2.5" SATA) |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 60Hz Độ sáng 250 nits Độ phủ màu 45% NTSC Màn hình chống chói |
TFT, LED Backlit, Acer ComfyView |
|
| Pin | Pin 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
4 Cell 57WHr |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 10 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Bộ xử lý di động AMD Ryzen 7 5700U (8 lõi/16 luồng, 12MB cache, up to 4.3 GHz max boost) |
AMD Ryzen 5 5600H 3.3GHz up to 4.2GHz 16MB |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 2.0 Type-A / 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in / Đầu đọc thẻ Micro SD |
1x USB 3.2 Gen 2 Type-C Ports (up to 10 Gbps) 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A Ports 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A Ports 1x RJ45 1x HDMI® 2.0 port with HDCP support 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!