Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel® UHD Graphics |
NVIDIA GeForce GTX 1650, 4GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB DDR4 |
8 GB DDR4-3200 SO-DIMM |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
512 GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD + 1 khe trống để nâng cấp |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 600nits HDR peak brightness 100% DCI-P3 color gamut |
Tấm nền IPS Độ sáng 250 nits, 144Hz 45% NTSC % 62.5% SRGB % Màn hình chống chói |
|
| Pin | Pin 70WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
48WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Core™ i3-1220P |
AMD Ryzen 5 4600H (6 nhân/ 12 luồng, 11MB Cache, 4.0 GHz) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in |
1x RJ45 LAN 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C hỗ trợ DisplayPort 1x HDMI 2.0b 1x Giắc cắm âm thanh 3.5mm |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!