Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon™ Graphics |
Intel UHD Graphics 600 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200MHz |
DDR4, không hỗ trợ nâng cấp |
|
| Số khe ram | Số khe ram x SO-DIMM socket, up to 16GB SDRAM |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
128G EMMC SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
11.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 300nits 45% NTSC |
BrightView LED Backlit, Độ phủ màu 45% NTSC, 16:09 |
|
| Pin | Pin 3 Cells 50WHrs |
2Cells 38Whrs |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1200 pixels (WUXGA) |
1366 x 768 pixels (HD+) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5800H 3.2GHz up to 4.4GHz 16MB |
Intel® Celeron® Processor N4500 (1.10GHz up to 2.80GHz, 4M Cache) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 1x USB 2.0 Type-A 1x HDMI 2.0b 1x 3.5mm 1x DC-in |
1 x Type-A USB2.0 1 x Type-A USB 3.2 (Gen 1) 1 x Type-C USB 3.2 (Gen 1) 1 x HDMI 1 x Thẻ micro SD |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!