Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel UHD Graphics |
AMD Radeon Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 2400MHz, Không hỗ trợ nâng cấp |
DDR4 3200 MHz |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 SATA |
256 GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB) |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Chống chói, Độ sáng 220 nits, Độ phủ màu 45% NTSC |
Tấm nền IPS, Chống chói Anti Glare, 250 nits, 60Hz |
|
| Pin | Pin 3 Cell |
3-cell Li-ion, 41 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 11 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-10210U, tốc độ 1.6GHz tối đa lên đến 4.2GHz, 6MB bộ nhớ đệm |
AMD Ryzen 5 - 5500U |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2 cổng USB 3.0 1 cổng USB 3.0 Type-C (PD 2.0 Charging, Display out) 1 cổng Micro HDMI Type D |
HDMI Jack tai nghe 3.5 mm LAN (RJ45) USB Type-C 2x SuperSpeed USB A |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!