Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 3060 |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR5 4800MHz |
|
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 thanh RAM hỗ trợ tối đa lên đến 64GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng SSD 512GB (M.2, PCIe) |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tốc độ phản hồi 3ms Advanced Optimus NVIDIA G-SYNC Tấm phủ Matte |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7 12700H 2.1GHz (14lõi /20 luồng, 24MB cache) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 3 x USB Type-A 3.2 Gen 1 1 x Cổng Type-C 1 x HDMI 1 x Power DC In 1 x RJ-45 Realtek RTL8111H-CG 1Gbps Ethernet port 1 x Jack cắm tai nghe |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!