Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
AMD Radeon Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB LPDDR4 4267MHz |
8 GB DDR4-3200 MHz RAM (onboard) |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
512 GB PCIe NVMeTM M.2 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
13.3 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 16:10 Anti-Glare 300nits |
Tấm nền IPS Màn hình chống chói Độ sáng 400 nits Độ phủ màu 100% sRGB |
|
| Pin | Pin 4 cell - 54Whr |
3-cell, 43 Wh Li-ion polymer |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560x1600 pixel (QHD+) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-11320H |
AMD Ryzen 7 5800U 8-Core, tối đa 4.4 GHz, 16 MB |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp USB 3.2 Gen 1 Type-A USB Type-C Thunderbolt 4 HDMI 1.4 Headset jack |
1x USB Type-C 10Gbps (Sạc, DisplayPort1.4, HP ngủ và sạc) 2x USB Type-A 5Gbps 1x Headphone/microphone combo 1x AC smart pin 1x HDMI 2.0 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!