Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel UHD Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 1 x 8GB DDR4 3200MHz |
8 GB DDR4-3200MHz RAM (onboard) |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 Khe cắm, hỗ trợ tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 NVMe |
512 GB PCIe NVMe M.2 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình WVA không cảm ứng , Màn hình chống lóa , FHD webcam |
Hỗ trợ cảm ứng đa điểm Tấm nền IPS 250 nits, 45% NTSC Màn hình gập 360 độ |
|
| Pin | Pin 4 cell 54 Wh , Pin liền |
3-cell, 43 Wh Li-ion polymer |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-1235U, Intel Core thế hệ thứ 12 |
Intel Core i5-1235U (up to 4.4 GHz với công nghệ Intel Turbo Boost, 12 MB L3 cache, 10 lõi, 12 luồng) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery 2 x USB 3.2 1 x SD card slot 1 x 3.5 mm |
1x SuperSpeed USB Type-C 10Gbps (Sạc USB, DisplayPortTM1.4, HP ngủ và sạc) 2x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps 1x CổngHDMI2.1 1x Chốt AC thông minh 1x Cổng kết hợp tai nghe/micrô |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!