Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA MX550 2GB GDDR6 |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4; Tốc độ bus 3200MHz |
|
|
| Số khe ram | Số khe ram 1 khe trống |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Hình ảnh sắc nét sống động với công nghệ TrueLife |
|
|
| Pin | Pin Windows 11 Home SL |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành 1 x USB 3.2 Gen 1 2 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C® hỗ trợ DisplayPort 1.4 và Power Delivery 1 x Combo mic tai nghe 3.5mm 1 x HDMI 1.4 1 x Khay đọc thẻ nhớ |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-1235U |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!