Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200 Mhz |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB , M.2 NVMe SSD |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 250 nits |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD R5-5625U |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x USB Type C 2 x USB Type A HDMI Jack tai nghe 3.5mm |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!