Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD |
512GB SSD PCIE G3X4 (Còn trống 1 khe SSD M.2 PCIE) |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 60Hz |
Tần số quét 144Hz, màn hình chống loá |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel i5-1135G7 4 nhân |
AMD Ryzen 7 4800H 2.9GHz up to 4.2GHz 8MB |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!