Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel UHD Graphics |
Intel UHD Graphics 605 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 4GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4, 2666 MHz |
DDR4 |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe, hỗ trợ nâng cấp tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng HDD 1TB |
SSD 128 GB |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 15.6 inch, 1920 x 1080 Pixels, IPS, 60 Hz, LED-backlit |
Wide-Viewing Angle (WVA) |
|
| Pin | Pin Lithium-ion |
Lithium polymer 3 Cell |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home |
Windows 10 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1366 x 768 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5 8265U |
Intel Pentium N5030 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!