Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
GPU 8 nhân, 16 nhân Neural Engine |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM LPDDR4X 4267MHz, không hỗ trợ nâng cấp |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB PCIe NVMe SSD |
512GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
13.3 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 60 Hz, màn hình chống chói, InfinityEdge display |
Độ sáng 400 nits Hỗ trợ dải màu P3 True-Tone |
|
| Pin | Pin 4 cell 52Wh |
49.9-watt-hour lithium-polymer, củ sạc công suất 30W |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
macOS Big Sur |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
2560 x 1600 pixels (2K) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5 1135G7 (2.4Ghz/8MB cache) |
8 nhân với 4 nhân hiệu năng cao và 4 nhân tiết kiệm điện |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2 cổng Thunderbolt 4 1 cổng tai nghe 3.5mm |
Two Thunderbolt / USB 4 ports |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!