Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
AMD Radeon™ Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8 GB, LPDDR4X, 4266 MHz |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng SSD 512 GB |
256GB SSD M2 PCIe NVMe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Anti-glare LED-backlit LED 400 nits |
14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare |
|
| Pin | Pin 2 Cell 30 W |
3 cell - 45Whr |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core I5 -1135G7 |
AMD Ryzen™ 5-3500U, 2.10GHz upto 3.70GHz, 4 MB cache, 4 cores 8 threads |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 HDMI 1 Jack 3.5 mm 1 USB 3.0 2 Thunderbolt 2 Type C |
2 USB 3.2 Gen1 Type-A ports, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4 port, 1x jack 3.5mm |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!