Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB |
NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200MHz, 2 khe cắm hỗ trợ tối đa 32GB |
8GB * 2 onboard LPDDR5 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD NVMe M.2 PCIe Gen 3 x 2 |
512GB M.2 2230 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
13.4 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 144Hz |
Tần số quét 120Hz, độ sáng 500nit, độ phủ màu 100% sRGB, 72% NTSC, 75% Adobe, công nghệ Adaptive-Sync |
|
| Pin | Pin 4 Cells, 57WHrs |
62WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 SL 64 Bit |
Windows 11 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5800H |
AMD Ryzen 7 6800HS |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x HDMI 1 x RJ45 for LAN Gigabit Ethernet 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1 x 3.5mm Audio Jack 1x Type-C USB3.1 Gen2 |
2x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort / power delivery 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 1x ROG XG Mobile Interface 1x HDMI 2.0b 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!