Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel® UHD Graphics 605 |
Intel® UHD Graphics 600 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 4GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 4 GB DDR4-2400 MHz RAM (1 x 4 GB) |
RAM 4 GB DDR4-2400 MHz (1 x 4 GB) |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 128 GB SATA M.2 SSD |
128 GB SATA 3 TLC M.2 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 220 nits, 45% NTSC |
Màn hình chống loá, 250 nits, 45% NTSC |
|
| Pin | Pin 3-cell, 41 Wh Li-ion |
3-cell, 41 Wh Li-ion |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1366 x 768 pixels (HD+) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Pentium® Silver N5030 (1.1 GHz base frequency, up to 3.1 GHz) |
Intel® Celeron® N4020 (1.1 GHz - 2.8 GHz, 4 MB L2 cache) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x SuperSpeed USB Type-C® 5Gbps 2x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps 1x HDMI 1.4 1x RJ-45 1x AC smart pin 1x headphone/microphone combo |
1 SuperSpeed USB Type-C® 5Gbps signaling rate 2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 HDMI 1.4b 1 RJ-45 1 AC smart pin 1 headphone/microphone combo |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!