Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa VGA Intel UHD Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 4GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 2 khe cắm, hỗ trợ tối đa 16GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB SSD |
512GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
13.3 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Chống chói WLED, độ sáng 250nits, 45% NTSC |
60Hz |
|
| Pin | Pin 3 Cell 41Whrs |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Window 10 |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1366 x 768 pixels (HD+) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i3-1005G1 |
Intel i5-1135G7 4 nhân |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 3 x USB-A 3.2 Gen1 1 x USB 3.2 Gen1 Type-C 1 x HDMI v1.4b 1x jack cắm tai nghe 1x RJ-45 |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!