Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Integrated Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200Mhz |
8GB Soldered DDR4-3200 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMeOne drive,Hỗ trợ nâng cấp 1TB M.2 2280 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Corning® Gorilla® Glass NBT™, 1000 nits, 72% NTSC |
300nits Glossy, 100% sRGB |
|
| Pin | Pin 3Cell, 51WHr |
60.7Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 10 Home 64, English |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Core™ i5-1135G7 (2.40GHz up to 4.20GHz, 8MB) |
Intel Core i7-1165G7 (4C / 8T, 2.8 / 4.7GHz, 12MB) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x Thunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge) 1 x SuperSpeed USB Type-C® 5Gbps signaling rate 1 x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge) |
1x HDMI 1.4b 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbp 1x Card reader |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!