Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Intel UHD Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 16 GB LPDDR4 (Onboard) 4267 MHz |
DDR4 SO-DIMM |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512 GB SSD NVMe PCIe |
256GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Độ phủ màu 100% DCI-P3 Chuẩn DisplayHDR True Black 500 Low Blue Light Màn hình OLED Độ sáng 400 nits |
Độ sáng 200nits Độ phủ màu 45% NTSC Màn hình chống chói |
|
| Pin | Pin 4-cell Li-ion, 66 Wh |
37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2880 x 1800 pixels |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7 Alder Lake - 1250U (10 lõi / 12 luồng, up to 4.7 GHz, 12 MB) |
Intel Pentium Silver N6000 1.1 GHz (4M Cache, up to 3.3 GHz, 4 lõi) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x Jack tai nghe 3.5 mm 2 x USB 3.2 2 x Thunderbolt 4 with USB-C (Sạc và DisplayPort) |
1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 2.0 Type-A |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!