Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Card tích hợp, AMD Radeon Graphics |
Intel® Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8 GB DDR4 (On board), 3200 MHz Không hỗ trợ nâng cấp |
16GB LPDDR5 on board |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256 GB SSD NVMe PCIe |
512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 100% sRGB, 400 nits, Công nghệ IPS |
Màn hình OLED 2.8K, tỷ lệ 16:10 Thời gian phản hồi 0.2 ms Tần số quét 90Hz Độ sáng tối đa 600nits, 100% DCI-P3 HDR True Black 600, 1.07 tỷ màu Hạn chế ánh sáng xanh Chăm sóc mắt SGS |
|
| Pin | Pin 3-cell Li-ion, 51 Wh |
75WHrs, 2S2P, 4-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
2880 x 1800 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 - 5800U, 1.9GHz |
Intel Core™ i5-1240P 1.7 GHz (12M Cache, up to 4.4 GHz, 4P+8E cores) Intel Evo™ Platform |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2x SuperSpeed USB A 1x Jack tai nghe 3.5 mm 1x USB Type-C (Power Delivery and DisplayPort) |
1x USB 3.2 Gen 2 Type-A 2x Thunderbolt™ 4 hỗ trợ display / sạc 1x HDMI 2.0b 1x 3.5mm Combo Audio Jack Đầu đọc thẻ Micro SD |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!