Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
Integrated Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8 GB DDR4-3200 MHz RAM (onboard) |
8GB Soldered DDR4-3200 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512 GB PCIe NVMeTM M.2 SSD |
512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMeOne drive,Hỗ trợ nâng cấp 1TB M.2 2280 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tấm nền IPS Màn hình chống chói Độ sáng 400 nits Độ phủ màu 100% sRGB |
300nits Glossy, 100% sRGB |
|
| Pin | Pin 3-cell, 43 Wh Li-ion polymer |
60.7Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 10 Home 64, English |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5800U 8-Core, tối đa 4.4 GHz, 16 MB |
Intel Core i7-1165G7 (4C / 8T, 2.8 / 4.7GHz, 12MB) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB Type-C 10Gbps (Sạc, DisplayPort1.4, HP ngủ và sạc) 2x USB Type-A 5Gbps 1x Headphone/microphone combo 1x AC smart pin 1x HDMI 2.0 |
1x HDMI 1.4b 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbp 1x Card reader |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!