Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Integrated Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200MHz |
8GB Soldered DDR4-3200 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMeOne drive,Hỗ trợ nâng cấp 1TB M.2 2280 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Màn hình kính tràn viền Độ sáng 250nits Độ phủ màu 45% NTSC |
300nits Glossy, 100% sRGB |
|
| Pin | Pin 3 Cell, 43 Whrs |
60.7Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 10 Home 64, English |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-1235U (1.30 GHz up to 4.40GHz, 12MB Cache) |
Intel Core i7-1165G7 (4C / 8T, 2.8 / 4.7GHz, 12MB) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB Type-C (Sạc, DisplayPort 1.4, HP Sleep and Charge) 2x USB Type-A 1x HDMI 2.1 1x AC 1x Headphone/microphone combo |
1x HDMI 1.4b 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbp 1x Card reader |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!