Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Intel® UHD Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200Mhz, 2 khe cắm, hỗ trợ tối đa 16GB |
DDR4 3200MHz |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD |
512GB M.2 PCIe NVMe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
16 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Độ sáng 250 nits 45% NTSC |
Tần số quét 60hz Độ sáng 300 nits Phủ màu 100% sRGB |
|
| Pin | Pin 3 Cell 43WHr |
4-cell Li-ion, 54 WHr |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7-1165G7, tốc độ 2.8GHz tối đa lên đến 4.7GHz, bộ nhớ đệm 12MB |
Intel Core i7-1255U |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 cổng USB Type-C SuperSpeed hỗ trợ Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge 2 cổng USB Type-A SuperSpeed 1 cổng HDMI 2.0 1 cổng sạc AC 1 cổng combo tai nghe 3.5mm |
2 USB 3.2 Gen 1 Type-A 1 USB 3.2 Gen 2x1 Type-C hỗ trợ Power Delivery 1 Audio jack 1 HDMI 1.4 port 1 cổng nguồn |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!