Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel® UHD Graphics |
Intel UHD Graphics 600 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM LPDDR4 16GB |
DDR4 SO-DIMM |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng SSD 512GB NVMe PCIe |
256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD ( Hỗ trợ 1 khe cắm STD 2.5” SATA HDD) |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 16 inches |
15.6 inches |
|
| Pin | Pin 5195 mAh |
37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 |
Windows 11 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
1366 x 768 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel® Core™ i5-12450H |
Intel Celeron N4020 |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x PC 1x USB-C Power Adapter |
1x HDMI 1.4 1x Combo mic tai nghe 3.5mm 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 2.0 Type-A |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!