Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Card tích hợp - Intel Iris Plus Graphics 655 |
NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6, Boost Clock 1500MHz, TGP 85W |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8 GB DDR4, 2400 MHz, tối đa 32 GB |
DDR5-4800 |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe (1 khe 8GB onboard + 1 khe trống) |
2 khe |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256 GB SSD M.2 SATA 3 (Có thể tháo ra lắp thanh khác tối đa 1TB), Hỗ trợ thêm 1 khe cắm SSD M.2 PCIe mở rộng (nâng cấp tối đa 1TB) |
512GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Công nghệ IPS Độ sáng 300 nits |
IPS 250nits Anti-glare, 120Hz, 45% NTSC, Free-Sync, DC dimmer |
|
| Pin | Pin 3-cell Li-ion, 50 Wh |
3 Cell, 60Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5 Coffee Lake - 8259U (4 nhân, 8 luồng, 2.30 GHz tối đa 3.8 GHz, 6 MB) |
AMD Ryzen 7 6800H |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 3x USB 3.0 1x HDMI 1x Jack tai nghe 3.5 mm 1x LAN (RJ45) 1x VGA (D-Sub) |
2x USB 3.2 Thế hệ 1 1x USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.4) 1x HDMI 2.0 1x Ethernet (RJ-45) 1 x giắc cắm kết hợp tai nghe / micrô (3,5 mm) 1x Đầu nối nguồn |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!