Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 |
Intel UHD Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
4GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4-3200Mhz |
DDR4 SO-DIMM |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe cắm tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 2280 PCIe 3.0x4 NVMe |
256GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 165Hz, màn hình chống loá, 100% sRGB, Dolby Vision, Free-Sync, G-Sync, DC dimmer |
Độ sáng 200nits Độ phủ màu 45% NTSC Màn hình chống chói |
|
| Pin | Pin 4 Cell 80 WHr |
37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home SL |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7-5800H |
Intel Pentium Silver N6000 1.1 GHz (4M Cache, up to 3.3 GHz, 4 lõi) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 3x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C 3.2 Gen 2 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C 3.2 Gen 2 1x HDMI 2.1 1x Ethernet (RJ-45) 1x headphone / microphone combo jack |
1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x DC-in 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 2.0 Type-A |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!