Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Integrated AMD Radeon Graphics |
NVIDIA® GeForce® MX330 2GB |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 4GB DDR4-3200 + 4GB SO-DIMM DDR4-3200, Hỗ trợ tối đa 20GB |
DDR4 2400MHz 1 khe cắm, hỗ trợ tối đa 20GB |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256GB SSD M.2 2242 PCIe 3.0x4 NVMe |
512GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Màn hình chống loá, 250nits, 45% NTSC |
tần số quét 60Hz |
|
| Pin | Pin 45Wh |
3-cell, 36 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 10 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 5 5500U (6C / 12T, 2.1 / 4.0GHz, 3MB L2 / 8MB L3) |
Intel Core i5-1035G1 |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x power connector 1x card reader 1x HDMI 1.4b 1x headphone microphone combo jack (3.5mm) 1x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 |
1 x USB 2.0 2 x USB 3.2 Gen 1 1 x HDMI 1 x 3.5mm headphone/speaker jack |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!