Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM 16GB DDR4-3200 |
|
|
| Số khe ram | Số khe ram Onboard |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Có thể tháo ra nâng cấp tối đa 1TB |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình IPS 300nits Chống chói, 45% NTSC |
|
|
| Pin | Pin 3cell -56.5Wh |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 5 5625U (6C / 12T, 2.3 / 4.3GHz, 3MB L2 / 16MB L3) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 thế hệ 1 1x USB 3.2 thế hệ 1 (Luôn bật) 2x USB-C 3.2 Thế hệ 1 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.2) 1x HDMI 1.4b 1x đầu đọc thẻ 1 x giắc cắm kết hợp tai nghe / micrô (3,5 mm) |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!