Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Đồ họa Intel UHD Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200 MHz |
8 GB LPDDR4X |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD |
SSD NVMe PCIe 256GB |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình IPS LCD LED Backlit, True Tone, 60 Hz, 300 nits, 45% NTSC |
Màn hình chống loá |
|
| Pin | Pin 3 Cell Lithium polymer 45 W |
56 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home |
Windows 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5 1135G7 |
Intel Core i3-1115G4 thế hệ thứ 11 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!