Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA® GeForce® GTX 1650 4GB GDDR6 |
NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 16GB DDR4-3200Mhz |
LPDDR5-6400 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 2280 PCIe 3.0x4 NVMe |
512GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 16 inches |
16 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 350nits, chống chói, 120Hz, 100% sRGB |
IPS 350nits Chống chói, 120Hz, 100% sRGB, TÜV Low Blue Light, G-sync |
|
| Pin | Pin 4-cell, 75Wh |
3 Cell, 75Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home |
Windows 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560 x 1600 pixel (2K) |
2560 x 1600 (WQXGA) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen™ 7-5800H, 3.2GHz upto 4.4GHz, 8 nhân 16 luồng |
AMD Ryzen 5 6600HS Creator Edition |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x USB-C 3.2 Gen 2 1 x HDMI 1.4b 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
1x USB 3.2 Thế hệ 1 1x USB 3.2 thế hệ 1 (Luôn bật) 1x USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery và DisplayPort) 1x HDMI 2.0 1x đầu đọc thẻ 1 x giắc cắm kết hợp tai nghe / micrô (3,5 mm) |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!