Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GEFORCE GTX 1650 4GB G6 |
NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 NVMe |
512GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
16 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 15.6" FHD IPS |
IPS 350nits Chống chói, 120Hz, 100% sRGB, TÜV Low Blue Light, G-sync |
|
| Pin | Pin 3Cell |
3 Cell, 75Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
2560 x 1600 (WQXGA) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-10300H 2.5GHz, 8MB |
AMD Ryzen 5 6600HS Creator Edition |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2 x USB 3.1 (Gen 1), 1 x USB-C 3.1, 1 x HDMI 2.0 |
1x USB 3.2 Thế hệ 1 1x USB 3.2 thế hệ 1 (Luôn bật) 1x USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery và DisplayPort) 1x HDMI 2.0 1x đầu đọc thẻ 1 x giắc cắm kết hợp tai nghe / micrô (3,5 mm) |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!