Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Integrated Intel UHD Graphics |
NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6, xung nhịp 1740MHz, TGP 95W |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 4 GB DDR4-2666 + 4GB SO-DIMM DDR4-2666 |
8GB SO-DIMM DDR5-4800 |
|
| Số khe ram | Số khe ram 1 khe cắm DDR4 SO-DIMM |
2 khe cắm DDR5 SO-DIMM, tối đa 16GB DDR5-4800 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 256 GB SSD M.2 2242 PCIe 3.0x4 NVMe 1x 2.5" HDD up to 1TB 1x M.2 SSD (M.2 2242 SSD up to 512GB - M.2 2280 SSD up to 1TB) |
512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình TN 220nits Anti-glare |
Độ sáng 300nits Màn hình chống chói Tần số quét 165Hz Độ phủ màu 100% sRGB Dolby Vision FreeSync G-SYNC DC dimmer |
|
| Pin | Pin 35Wh |
80Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home 64 |
Windows 11 Home 64 Single Language |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1366 x 768 pixels (HD+) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i3 - 1115G4 (2C / 4T, 3.0 / 4.1GHz, 6MB) |
AMD Ryzen 5 6600H (6 lõi / 12 luồng, 3.3 / 4.5GHz, 3MB L2 / 16MB L3) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 1x HDMI 1.4 1x Card reader 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Đầu nối nguồn |
3x USB 3.2 Gen 1 2x USB-C 3.2 Gen 2 (Truyền dữ liệu, DisplayPort 1.4) 1x USB-C 3.2 Gen 2 (Truyền dữ liệu, PD 135W, DisplayPort 1.4) 1x HDMI, up to 8K/60Hz 1x RJ-45 1x Headphone/microphone combo 3.5mm 1x Đầu nối nguồn |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!