Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 |
NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200MHz |
DDR4 3200MHz 1 khe cắm 16 GB (8GB onboard + 8GB) |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 khe cắm tối đa 32GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 2280 PCIe 3.0x4 NVMe (Còn trống 1 khe SSD M.2 PCIE) |
512GB SSD M.2 NVMe PCIe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Tần số quét 165Hz, màn hình chống loá, 100% sRGB, Dolby Vision, Free-Sync, G-Sync |
Tần số quét 144Hz, 100% sRGB, 300nits, Pantone Validated Display |
|
| Pin | Pin 4 Cell 80 WHr |
4-cell, 76WHrs, 4S1P |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home |
Windows 10 Home SL |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5800H |
AMD Ryzen 7-5800HS (2.80GHz up to 4.40GHz, 16M Cache) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB-C 3.2 Gen 2 1x USB-C 3.2 Gen 2 3x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 1x HDMI 2.1 1x Ethernet (RJ-45) 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
1x Type C USB 3.2 Gen 2 2x Type A USB 3.2 Gen 1 1x Type C USB 3.2 Gen 2 with Power Delivery, Display Port and G-Sync 1 x HDMI 2.0b Giắc cắm âm thanh kết hợp 1 x 3,5 mm |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!