Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4060 |
NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6, xung nhịp 1740MHz, TGP 95W |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM GDDR5 5200MHz |
8GB SO-DIMM DDR5-4800 |
|
| Số khe ram | Số khe ram 2 thanh RAM 8GB SO-DIMM DDR5-5200 |
2 khe cắm DDR5 SO-DIMM, tối đa 16GB DDR5-4800 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB PCIe SSD 1 Khe SSD M.2 2280 trống, tối đa 1TB |
512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 16 inches |
15.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình Công nghệ đồng bộ khung hình Độ sáng tối đa 300 nits Độ phủ màu 100% sRGB Màn hình chống chói Ánh sáng xanh dương thấp |
Độ sáng 300nits Màn hình chống chói Tần số quét 165Hz Độ phủ màu 100% sRGB Dolby Vision FreeSync G-SYNC DC dimmer |
|
| Pin | Pin 80Wh |
80Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 Home |
Windows 11 Home 64 Single Language |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2560 x 1600 (WQXGA) |
1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7-13700H 2.4 GHz (Up to 5.0 GHz, 14 lõi / 20 luồng, 24 MB Cache) |
AMD Ryzen 5 6600H (6 lõi / 12 luồng, 3.3 / 4.5GHz, 3MB L2 / 16MB L3) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 thế hệ thứ 2 1x USB 3.2 Gen 2(Always On) 1x USB-C 3.2 Gen 2 1x USB-C 3.2 Gen 2 và DisplayPort 1.4 1x HDMI 1x Đầu đọc thẻ 1x 1x Ethernet 1x Giắc cắm kết hợp tai nghe / micrô (3,5 mm) 1x Đầu nối nguồn |
3x USB 3.2 Gen 1 2x USB-C 3.2 Gen 2 (Truyền dữ liệu, DisplayPort 1.4) 1x USB-C 3.2 Gen 2 (Truyền dữ liệu, PD 135W, DisplayPort 1.4) 1x HDMI, up to 8K/60Hz 1x RJ-45 1x Headphone/microphone combo 3.5mm 1x Đầu nối nguồn |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!