Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4 3200 MHz, hỗ trợ tối đa 32GB |
|
|
| Số khe ram | Số khe ram 1 khe trống |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng SSD 512 GB |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình IPS LCD LED Backlit, True Tone 60 Hz, 250 nits, 45% NTSC |
|
|
| Pin | Pin 45W Lithium polyme |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 4700U |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!