Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel UHD Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 NVMe |
512GB M.2 NVM PCIe 3.0 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
14 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 14" ( 1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , HD webcam |
Thời gian phản hồi 0,2ms Độ sáng tối đa 600nits HDR Độ phủ màu 100% DCI-P3 |
|
| Pin | Pin 4 cell 45 Wh , Pin liền |
50WHrs, 3-cell Li-ion |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
2880 x 1800 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i5-10210U ( 1.6 GHz - 4.2 GHz / 6MB / 4 nhân, 8 luồng ) |
Intel Core i5-13500H (18MB Cache, upto 4.7GHz, 12 lõi / 16 luồng) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1 x HDMI, 1 x USB Type C / DisplayPort , 2 x USB 3.1 |
1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 1.4 1x Jack cắm tai nghe |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!