Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
8 nhân GPU, 16 nhân Neural Engine |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4-3200MHz onboard, 1 khe cắm, hỗ trợ tối đa 16GB |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD |
256GB |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 15.6 inches |
13.6 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình IPS 250nits, Anti-glare, IPS LCD LED Backlit, True Tone |
Liquid Retina Display |
|
| Pin | Pin 3 Cell |
52,6 Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Win 10 |
MacOS |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
2560 x 1664 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7-1165G7 2.8GHz up to 4.7GHz 12MB |
Apple M2 8 nhân |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x Ethernet (RJ-45) 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 1x HDMI 1.4b 1x Thunderbolt 4/USB4 40Gbps 1x headphone/microphone combo jack (3.5mm) 1x USB-C 3.2 Gen 2 |
2 x Thunderbolt 3 Jack tai nghe 3.5 mm MagSafe 3 |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!