Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Intel UHD G1 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 16 GB, LPDDR4X, 4266 MHz |
8GB LPDDR4X bus 3733MHz (Nâng cấp tối đa 8GB) |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng SSD 512 GB |
SSD 256GB M.2 1 |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
13 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình LED, 60 Hz, 400 nits, 100% sRGB |
Độ phủ màu 100% sRGB Tần số quét 60 Hz |
|
| Pin | Pin 4-cell Li-ion |
51WHr |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 |
Windows 10 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel I5-1135G7 |
Intel Core i5 1035G1, 4 nhân, 8 luồng |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 2 x Thunderbolt™ 4 2 x USB-A 3.2 Gen 1 Tai nghe/micrô kết hợp HDMI 2.0 |
2x Type-C 1x Thunderbolt 1x Khe cắm thẻ nhớ MicroSD |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!