Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa AMD Radeon Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM DDR4-3200, không hỗ trợ nâng cấp |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 2242 PCIe 3.0x4 NVMe |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 13.3 inches |
|
|
| Pin | Pin 60Wh |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU AMD Ryzen 7 5700U (8C / 16T, 1.8 / 4.3GHz, 4MB L2 / 8MB L3) |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) • 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer and Display |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!