Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 16GB LPDDR5-5200 |
PDDR4 4266 MHz2 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 1TB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe |
1TB PCIe® NVMe™ TLC M.2 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
13.5 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình OLED 400nits Bóng, 100% DCI-P3, DisplayHDR HDR 500, Dolby Vision, Glass, Touch |
13.5 inch 3K2K (3000 x 2000), OLED, multitouch-enabled, UWVA, edge-to-edge glass, micro-edge, anti-reflection Corning® Gorilla® Glass NBT™, Low Blue Light, SDR 400 nits, HDR 500 nits, 100% DCI-P3 - cảm ứng |
|
| Pin | Pin 75Wh |
4 Cells 66Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 11 |
Windows 11 Home Single Language |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 3840 x 2400 pixel (4K) |
3000 x 2000 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7-1280P |
Intel Core i7 1255U |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Thế hệ 2 1x USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.4) 1 x giắc cắm kết hợp tai nghe / micrô (3,5 mm) 2x Thunderbolt 4 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.4) |
2 x Thunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge) 1 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge) |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!