Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Intel Iris Xe Graphics |
|
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
|
|
| Loại RAM | Loại RAM LPDDR4, 4266 MHz |
|
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 1 TB SSD M.2 PCIe |
|
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
|
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 90% DCI-P3 Tấm nền IPS 500 nits Glossy HDR Vesa400 |
|
|
| Pin | Pin 60 Wh |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home SL |
|
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 3840 x 2160 pixels |
|
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7 Tiger Lake - 1185G7 |
|
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp Jack tai nghe 3.5 mm 2 x Thunderbolt 4 USB-C 1 x USB 3.2 |
|
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!