Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa Integrated Intel Iris Xe Graphics |
Intel Iris Xe Graphics |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 8GB |
8GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 8GB Soldered DDR4-3200 |
8GB LPDDR4 |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMeOne drive,Hỗ trợ nâng cấp 1TB M.2 2280 SSD |
128GB SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
13 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 300nits Glossy, 100% sRGB |
|
|
| Pin | Pin 60.7Wh |
|
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home 64, English |
Windows 11 Home |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình |
2880 x 1920 pixels |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7-1165G7 (4C / 8T, 2.8 / 4.7GHz, 12MB) |
11th Gen Intel® Core™ i5-1135G7 |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x HDMI 1.4b 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbp 1x Card reader |
2 x USB-C® with USB 4.0/Thunderbolt™ 4 3.5mm headphone jack 1 x Surface Connect port Surface Type Cover port |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!