Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
Thông tin cơ bản
| Loại card đồ họa | Loại card đồ họa NVIDIA GeForce MX450 2GB GDDR6 |
NVIDIA GeForce® RTX™ 3060 6GB GDDR6 |
|
|---|---|---|---|
| Dung lượng RAM | Dung lượng RAM 16GB |
16GB |
|
| Loại RAM | Loại RAM 16GB Soldered LPDDR4x-4266 |
8 GB Onboard DDR4 3200MHz + 8 GB SO-DIMM DDR4 3200MHz |
|
| Ổ cứng | Ổ cứng 1TB SSD M.2 2280 PCIe 3.0x4 NVMeOne drive, hỗ trợ nâng cấp 1TB M.2 2280 SSD |
512 GB M.2 2280 SSD |
|
| Kích thước màn hình | Kích thước màn hình 14 inches |
16 inches |
|
| Công nghệ màn hình | Công nghệ màn hình 2.8K OLED 400nits Glossy, 90Hz, DCI-P3 100%, HDR 500 True Black, Glass, Dolby Vision |
IPS 400nits Anti-glare 100% sRGB Dolby Vision |
|
| Pin | Pin 61Wh |
4 Cell, 71Wh |
|
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Windows 10 Home 64, English |
Windows 11 |
|
| Độ phân giải màn hình | Độ phân giải màn hình 2880 x 1800 pixels |
2560 x 1600 pixels (2K) |
|
| Loại CPU | Loại CPU Intel Core i7-11370H (4C / 8T, 3.3 / 4.8GHz, 12MB) |
AMD Ryzen™ 5 5600H (6 Cores / 12 Threads, 3.30 GHz, up to 4.20 GHz với Max Boost, 3 MB Cache L2 / 16 MB Cache L3) |
|
| Cổng giao tiếp | Cổng giao tiếp 1x USB 3.2 Gen 1 2x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
2 x USB-C 3.2 Gen 2 2 x USB-A 3.2 Gen 2 khe đọc thẻ SD Headphone / mic combo Power-in |
|
Tìm sản phẩm để so sánh
Không tìm được sản phẩm phù hợp
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!