So Sánh Màn hình Dell Ultrasharp 27 inch U2722DE Màn hình Samsung LF32TU870 32 inch
Màn hình Dell Ultrasharp 27 inch U2722DE
11.990.000đ
Màn hình Samsung LF32TU870 32 inch
19.408.000đ
Thông tin cơ bản
Tỉ lệ màn hình
Tỉ lệ màn hình
16:9
Tần số quét
Tần số quét
60 Hz
60 Hz