So Sánh Smart Tivi Casper 50UG6100 Android Tivi Xiaomi A2 58 inch
Smart Tivi Casper 50UG6100
Giá Liên Hệ
Android Tivi Xiaomi A2 58 inch
8.190.000đ
13.990.000đ
Thông tin cơ bản
Kích cỡ màn hình
Kích cỡ màn hình
50 inch
58 inch
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
4K HDR
Màn hình siêu sáng Super Brightness
LED nền (Direct LED), IPS LCD
Màn hình 4K UHD
Độ phân giải: 3840 × 2160 pixels
Gam màu: DCI-P3 90% (typ)
Độ sâu màu: 1.07 tỷ màu
MEMC: Lên đến UHD 60Hz