So Sánh Smart Tivi Casper 55UW6000 Smart Tivi Casper 50UG6100
Smart Tivi Casper 55UW6000
Giá Liên Hệ
Smart Tivi Casper 50UG6100
Giá Liên Hệ
Thông tin cơ bản
Kích cỡ màn hình
Kích cỡ màn hình
55 inch
50 inch
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
4K HDR10, LED nền (Direct LED), VA LCD
4K HDR
Màn hình siêu sáng Super Brightness
LED nền (Direct LED), IPS LCD
Độ phân giải
Độ phân giải
4K
4K
Loại màn hình
Loại màn hình
LED
LED
Tần số quét
Tần số quét
60Hz