So Sánh Android Tivi Xiaomi A2 58 inch Smart Tivi Casper 50UG6100
Android Tivi Xiaomi A2 58 inch
8.190.000đ
13.990.000đ
Smart Tivi Casper 50UG6100
Giá Liên Hệ
Thông tin cơ bản
Kích cỡ màn hình
Kích cỡ màn hình
58 inch
50 inch
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
Màn hình 4K UHD
Độ phân giải: 3840 × 2160 pixels
Gam màu: DCI-P3 90% (typ)
Độ sâu màu: 1.07 tỷ màu
MEMC: Lên đến UHD 60Hz
HDR10, HLG
Dolby Vision
4K HDR
Màn hình siêu sáng Super Brightness
LED nền (Direct LED), IPS LCD
Độ phân giải
Độ phân giải
4K
4K
Loại màn hình
Loại màn hình
LED
LED
Tần số quét
Tần số quét
60Hz