Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.59 inches |
| Công nghệ màn hình | AMOLED 1B colors, Corning Gorilla Glass 6, HDR10+, 144Hz refresh rate650 nits max. brightness |
| Camera sau | 64 MP, f/1.8, 26mm (wide), 1/1.72", 0.8µm, PDAF |
| Camera trước | 24 MP, f/2.0, 27mm (wide), 0.9µm |
| Chipset | Qualcomm SM8250 Snapdragon 865+ (7 nm+) |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | Li-Po 6000 mAh battery, Fast charging 30W, Power Delivery 3.0, Quick Charge 4.0, 3.0, Reverse charging 10W |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM) |
| Hệ điều hành | Android 10, ROG UI |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | Octa-core (1x3.1 GHz Kryo 585 & 3x2.42 GHz Kryo 585 & 4x1.8 GHz Kryo 585) |
| Cảm biến | Cảm biến ánh sáng, Cảm biến tiệm cận, Gia tốc kế, La bàn, Con quay hồi chuyển , Trên màn hình , Dấu vân tay. |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!